Maswali na Majibu
Wasiliana Nasi
e-Mrejesho
Barua Pepe
e-Office
e-Vibali
NeST
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
Dira na Dhima
Muundo
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
Uongozi
Menejimenti
Idara
Utawala na Rasilimali Watu
Sera na Mipango
Ustawi wa Jamii
Maendeleo ya Jamii
Maendeleo ya Mtoto
Usajili na Uratibu wa NGOs
Maendeleo ya Jinsia
Vitengo
Teknolojia ya Habari na Mawasiliano
Mawasiliano Serikalini
Uhasibu
Ukaguzi wa Ndani
Ugavi na Ununuzi
Makundi Maalum
Huduma za Sheria
Ufuatiliaji na Tathmini
Vyuo na Taasisi
Vyuo
Chuo cha Maendeleo ya Jamii Mlale
Chuo cha Maendeleo ya Jamii Ufundi Mabughai
Chuo cha Maendeleo ya Jamii Ruaha
Chuo cha Maendeleo ya Jamii Rungemba
Chuo cha Maendeleo ya Jamii Uyole
Chuo cha Maendeleo ya Jamii Monduli
Chuo cha Mandeleo ya Jamii Ufundi Misungwi
Chuo cha Maendeleo ya Jamii Buhare
Taasisi
Taasisi ya Ustawi wa Jamii Kijitonyama & Kisangaraa
Taasisi ya Maendeleo ya Jamii Tengeru
Vituo vya Huduma
Makao ya Watoto
Makao ya Taifa ya Watoto Kikombo
Makao ya Watoto Kurasini
Makazi ya Wazee
Makazi ya Wazee Sukamahela
Makazi ya Wazee Bukumbi
Makazi ya Wazee Nunge
Makazi ya Wazee Fungafunga
Makazi ya Wazee Ipuli
Makazi ya Wazee Magugu
Makazi ya Wazee Nyabange
Makazi ya Wazee Kibirizi
Makazi ya Wazee Njoro
Makazi ya Wazee Misufini
Makazi ya Wazee Kolandoto
Mahabusu za Watoto
Mahabusu ya Watoto Arusha
Mahabusu ya Watoto Mbeya
Mahabusu ya Watoto Dar Es Salaam
Mahabusu ya Watoto Tanga
Mahabusu ya Watoto Mtwara
Mahabusu ya Watoto Moshi
Shule ya Maadilisho Irambo
Huduma Zetu
Usajili wa NGOs
Usajili wa Vitambulisho Wafanyabiashara Ndogondogo
Usajili wa Makao ya Watoto
Malezi ya Kambo na Kuasili
Msaada wa Kisaikolojia na Kijamii
Huduma kwa Wazee
Usajili wa Vituo vya Kulelea Watoto Mchana na Watoto Wachanga
Usajili wa Nyumba Salama
Machapisho
Sera
Sheria
Mpango Mkakati
Kanuni
Miongozo
Programu
Tamko
Hotuba za Bajeti
Taarifa
Zabuni
Kituo cha Habari
Taarifa kwa UMMA
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Hotuba za Viongozi
Maktaba ya Picha
Maktaba ya Video
Matukio
Programu ya PAMOJA
Zabuni
Mwanzo
Habari
Habari
08 Oct, 2026
MAENDELEO YA JAMII SPORTS CLUB YANYAKUA MEDALI YA FEDHA SHIMIWI 2026
Na WMJJWMM - Kilimanjaro Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi kupitia Klabu yake ya "Maendeleo ya...
08 Oct, 2026
SERIKALI YATOA TAMKO, JAMII KUWEKEZA KWA MTOTO WA KIKE, KUTOKOMEZA NDOA ZA UTOTONI
Na Saidi Saidi, WMJJWM Serikali imetoa wito kwa jamii kuwekeza kwa mtoto wa kike kwa kuhakikisha analindwa, anapata elim...
05 Oct, 2026
JACKLINE MBUTA ATWAA NAFASI YA PILI MBIO ZA MITA 400 SHIMIWI 2026
Na WMJJWM – Kilimanjaro Mwanariadha Jackline Mbuta kutoka Maendeleo ya Jamii Sports Club ameibuka mshindi wa pili katik...
02 Oct, 2026
WAZEE WAFURAHIA ZIARA YA KUTEMBELEA MAENEO MBALIMBALI DODOMA
Na WMJJWM- Dodoma Viongozi na wawakilishi wa Baraza la Ushauri la Wazee Taifa wameeleza kufurahishwa na ujenzi wa miund...
01 Oct, 2026
WAZEE NI TUNU, HAZINA YA HISTORIA YA TAIFA - KATIBU MKUU MASWI
Na WMJJWM – Dodoma Katibu Mkuu Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum Eliakim Maswi amesema,...
28 Sep, 2026
MASWI: WAZEE WASHIRIKISHWE KATIKA UTEKELEZAJI WA DIRA YA TAIFA YA MAENDELEO 2050
Na WMJJWM, Dodoma Katibu Mkuu wa Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, Eliakim Chacha Maswi...
26 Sep, 2026
VIPAUMBELE, BAJETI VIENDANE NA MAHITAJI HALISI YA WATOTO - WAZIRI DKT. GWAJIMA
Dodoma Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum Mhe. Dkt. Dorothy Gwajima amewataka watendaji w...
26 Sep, 2026
KATIBU MKUU MASWI ATAKA UTEKELEZAJI WA MRADI WA PAMOJA KWA MANUFAA YA WANANCHI
Na WMMJWM-Mwanza Katibu Mkuu Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, Eliakim Chacha Maswi, am...
19 Sep, 2026
WAZAZI WAJIPANGE KABLA YA KUAMUA KUWA NA WATOTO, WANAHITAJI MALEZI NA MATUNZO – WAZIRI DKT. GWAJIMA
Na WMJJWMJ - Dar Es Salaam Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, Mhe. Dkt. Dorothy Gwajima,...
19 Sep, 2026
DKT GWAKIMA ASISITIZA UWEKEZAJI KWA WANAWAKE VIONGOZI UKANDA WA MAZIWA MAKUU
Dar es Salaam. Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, Mhe. Dkt. Dorothy Gwajima, amesema ni...
19 Sep, 2026
SERIKALI, WADAU KUJA NA MPANGO SHIRIKISHI KWA VIJANA BALEHE
Na WMJJWM, Arusha Wadau wanaotekeleza Afua za vijana balehe wametakiwa kushirikisha vijana katika uandaaji na utekeleza...
19 Sep, 2026
WAZIRI DKT GWAJIMA AITAKA TAHILISO KUTOA ELIMU YA KUZIJUA FURSA ZA KIUCHUMI KWA WANAFUNZI
Na WMJJWM – Dar Es Salaam Waziri wa Maendeleo ya Jamii Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, Mhe. Dkt. Dorothy Gwajima am...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...
28
29
›
slot gacor